Season 2017/2018

Gold Seed Player

1. Fighters Cup - Zpell รังสิต - วศิน ทายะบวร

2. Fighters Cup - Imperial World Samrong - ธัญวุฒิ ภิญโญมงคล

3. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - Bushiroad Big Fest 2018 - เอกฉัตร อรุณรุ่งรัตน์

4. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - Bushiroad Big Fest 2018 - มงคลฉัตร เครือสุคนธ์

5. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - Bushiroad Big Fest 2018 - นนทวัฒน์ ชัยวรรณ

6. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - พันธุ์ทิพย์พลาซ่า เชียงใหม่ - ศุภกฤษณ์ แจ่มจำรัส

7. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - พันธุ์ทิพย์พลาซ่า เชียงใหม่ - นิพิฐพนธ์ จันทศรีสวัสดิ์

8. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - พันธุ์ทิพย์พลาซ่า เชียงใหม่ - ธรรมธร สมหวังสกุลเลิศ

9. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - พันธุ์ทิพย์พลาซ่า เชียงใหม่ - ศตคุณ กันธิยะ

10. Fighters Cup - Asia Comic Con - ณัฐณิชา เทียนประเสริฐกิจ

11. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - ตึกคอม ฮาเบอร์ พัทยา - ชาคริต มากรอด

12. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - ตึกคอม ฮาเบอร์ พัทยา - สุทธิพงษ์ 

13. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - ตึกคอม ฮาเบอร์ พัทยา - กฤตพัฒน์ ไทยคุรุพันธ์

14. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - ตึกคอม ฮาเบอร์ พัทยา - วันชัย ดูสันเทียะ

15. Fighters Cup - พาลาเดียม ไอที ประตูน้ำ - ทีฆทรรศน์ โชติชูตระกูล

16. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - โฟกัสติวเตอร์ สงขลา - พฤฒิพงศ์  ฉิมนวล

17. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - โฟกัสติวเตอร์ สงขลา - ชนพัฒน์ ธนกาญจน์

18. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - โฟกัสติวเตอร์ สงขลา - พีระพล พันธ์ชู

19. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - โฟกัสติวเตอร์ สงขลา - ธนาวุฒิ วัฒนาภรณ์

20. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - Level Up นครราชสีมา - เกริกเกียรติ เกื้อกูลกาญจนา

21. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - Level Up นครราชสีมา - กรรภิรมย์กร ปัญญารัศมิ์พร

22. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - Level Up นครราชสีมา - พงศกร สมรุส

23. Thailand Championship 2018 : Regional Qualifier - Level Up นครราชสีมา - พลภูมิ ฤกษ์สังเกตุ

 

 

Silver Seed Player

1. Fighter's Road - พันธุ์ทิพย์พลาซ่า เชียงใหม่ - ไกรวิทย์ พงษ์สวัสดิ์

2. Fighter's Road - CJR - สรวุฒิ สำลี

3. Fighter's Road - Alien Kiwi - วรชาติ พลแพงพา

4. Fighter's Road - Monkey friend - ชานนท์  กำปั้นทอง

5. Fighter's Road - แสงมีน - นวภัทร แซ่เฮ้ง

6. Fighter's Road - +Like Card Game - พสิษฐ์ พลชาติ

7. Fighter's Road - Card Road Shop จ.ฉะเชิงเทรา - อนุชิต บริบูรณางกูร

8. Fighter's Road - เยลโล่บี - วรกิจ พรรชนะจรัส

9. Fighter's Road - กริชบอร์ดเกม จ.ชัยนาท - พงษ์พีระ คูเมือง

10. Fighter's Road - Future Center จ.ภูเก็ต - อภิเดช ศรเพลิง

11. Fighter's Road - หมูการ์ดเกม - ณฐพล บรรเทาแท้

12. Fighter's Road - พันธุ์ทิพย์ บางกะปิ - สันทัด ดำแก้ว

13. Fighter's Road - P'n card game จ.เชียงใหม่ - พุฒิพงศ์ มูลมล

14. Fighter's Road - Thailand Comic Con - ก้องภพ เทียนประเสริฐกิจ

15. Fighter's Road - Ball Card Game - ณัฐพงศ์  ไพบูลย์ธนศาล

16. Fighter's Road - พันธุ์ทิพย์ งามวงศ์วาน - ธนะวิทย์ จรัสโพธิรัตนกุล

17. Fighter's Road - FD Fight Club - ภัคพล พลายแก้ว

18. Fighter's Road - Haleluya - วรุฒม์ อิฐรัตน์

19. Fighter's Road - Halouis's Home - โอทูล ถ้วยเงิน

20. Fighter's Road - Meiji - พีรพัฒน์ ธันวารชร

21. Fighter's Road - Happy Land Center - จตุพร ผดุงวิทย์

22. Fighter's Road - Imperial World Samrong - ทวีสันต์ กิจสมานฉันท์

23. Fighter's Road - Mari Card Shop - พุฒิพงศ์ คำมีพา

24. Fighter's Road - Mega Plaza - นิสิต คำมี

25. Fighter's Road - P.B Card Games - ภูวิศ เกื้อแก้ว

26. Fighter's Road - ห้างแพชชั่น จ.ระยอง - ณัฐพีร์ อภิวัฒนานนท์

27. Fighter's Road - สุภาพบุรุษ จ.นครศรีธรรมราช - กฤตภาส สุดฝ้าย

28. Fighter's Road - animate Bangkok - ปิยวุฒิ เอื้อพันธ์ทวีพงศ์

29. Fighter's Road - Enigmagic พันธุ์ทิพย์งามวงศ์วาน - ณัฏฐเศรษฐ์ ไม่มีทุกข์

30. Fighter's Road - Seacon Square Srinakarin - อภิสิทธิ์ พูลทอง

31. Fighter's Road - 

 

 

Visitors: 274,282